| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT LCD |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเทอร์เฟซ MIPI 4 LANE BIT |
| โมดูลเค้าร่างมิติ | 105.6*109.87*2.13 |
| LCD IC | NV3051F |
| แบ็คไลท์ | ประเภทไฟ LED ด้านข้าง |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขับ | ST7789V |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 33.48*44.64 |
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี/มี RTP/ มี CTP |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| สินค้า | จอแสดงผล LCD TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
| วัสดุ | TFT |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| พิทช์พิกเซล | 219(ส) x 225(วี) |
| จำนวนจุด | 1280(RGB)*120 |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| สี | 262K |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.56(ส)x109.53(วี) |
| ขนาดโดยรวม | 235 × 143 × 6.53 มม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| แสงไฟ | นำ |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| ชื่อ | หน้าจอ TFT LCD ขนาด 7 นิ้ว |
|---|---|
| กำลังดู | 6 นาฬิกา |
| ประเภทของผู้ให้บริการ | OEM/ODM |
| ปรับแต่ง | หนุน |
| พื้นที่ดู | 154.08 (W) × 85.92 (h) มม. |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°ซ ถึง 50°ซ |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีระบบสัมผัส | ร.ฟ.ท |
|---|---|
| ความสว่าง | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาดเค้าร่าง | 164.9x100x6.8 มม |
| ดอทเมทริกซ์ | 800 x RGB x 480 |
| ประเภทหน้าจอ | ทีเอฟที |
| ขนาดจอแสดงผล | 4 นิ้ว |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB + SPI |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| การเชื่อมต่อ | ZIF |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่ต้องสัมผัส (ด้วยตัวเลือก CTP) |