| อินเตอร์เฟซ | 3Line SPI + 18 บิต RGB |
|---|---|
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| ประเภท LCD | AMOLED , ปกติสีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| พื้นผิว Luminancee | 250nits |
| ส่วนต่อประสาน | 4 สาย SPI |
|---|---|
| คนขับ Lc | ILI9488 |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| แสดงสี | 262K |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเตอร์เฟส RGB 8 บิต |
|---|---|
| ประเภท LCD | ปกติสีดำ |
| สัมผัส IC | st1624i |
| จำนวนพิกเซล | 400 × 400 พิกเซล |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1หน้าจอ LCD TFT รอบขนาด.6 นิ้ว |
| ชื่อ | จอ LCD TFT |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ที.ที.เอฟ |
| ประเภทแผ่น | จอแอลซีดี |
| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
| การแก้ไข | ความละเอียดสูง |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| จัดส่งโดย | dhl \ ups \ fedex \ ems \ hk โพสต์ ... ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
| ขนาดพื้นที่แสดงผล | 7 นิ้ว |
| แสดง | TSD จอ LCD แบบกลม |
|---|---|
| สี | ปกติสีดำ |
| ขนาด | 2.48 นิ้ว |
| สี | 262K |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 3จอ LCD TFT ขนาด.6 นิ้ว |
|---|---|
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| คำจำกัดความของอินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดร์เวอร์ไอซี | ST72566 |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| คำหลัก | หน้าจอ LCD 2.95 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |