| ชื่อ | โมดูลจอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 128*64 |
| พื้นที่ดู | 53.50 x 28.80 มม. |
| รายการ | 12864 LCM |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| ปณิธาน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขับ | ST7789V |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | - 10 ° C ถึง + 60 ° C |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| คำหลัก | หน้าจอ LCD 2.95 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |
| จัดส่งโดย | dhl \ ups \ fedex \ ems \ hk โพสต์ ... ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
| ขนาดพื้นที่แสดงผล | 7 นิ้ว |
| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| อินเตอร์เฟซ | 3Line SPI + 18 บิต RGB |
|---|---|
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| ประเภท LCD | AMOLED , ปกติสีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| พื้นผิว Luminancee | 250nits |
| แบ็คไลท์ | ประเภทไฟ LED ด้านข้าง |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขับ | ST7789V |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 33.48*44.64 |
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.95 นิ้ว |
| Οδηγώ | ST7701S |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | IPS |