| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 109 ( ส ) * 14 (ก) มม |
| สี | แดง น้ำเงิน หรือเหลือง |
| พารามิเตอร์ของไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | 110 (สูง) * 18 (กว้าง) * 1.1 มม. (T) |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดการแสดงผล | 2.88 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาด | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| ความสว่าง | 450 ซีดี/ตรม |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 400 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 500: 1 |
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทาน 4 สาย (อุปกรณ์เสริม/ปรับแต่งได้) |
| ความสว่าง | 300 cd/m² |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
|---|---|
| ประเภท LCD | IPS |
| หมายเลขพิน | 12พิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ขนาด | 1.33 นิ้ว |
| ขนาด | 1.28 นิ้ว |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 160 CD/M2 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | MCU/SPI/RGB |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72×48.96มม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 cd/m2 |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ℃ ~ 70 ℃ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| คนขับ Lc | ST7789V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| คำหลัก | 2.8 นิ้ว จอ LCD ขนาดเล็ก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 3 สาย 4 สาย SPI MCU 8/9/16/ 18 บิต RGB 6/16/18 บิต |