| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
| อินเทอร์เฟซ | MCU (ปรับแต่งได้) |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 31.52x33.72x1.8 มม |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดจอแสดงผล | 10.3 นิ้ว |
| ขนาดเอเอ | 23.4(ส) x 23.4 (วี) มม |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| LCM interface | MIPI |
|---|---|
| Luminace | 1200cd/m2 |
| Active area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Fpc Pin Number | 40 Pins |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD เจ็ดส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V-5V |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| ปณิธาน | 128*64pixels |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 3.3V |
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | S6B0724 |
| ประเภทแผ่น | โมดูล LCD STN-LCD |
| แบบอย่าง | จอจอ LCD |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี/มี RTP/ มี CTP |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| สินค้า | จอแสดงผล LCD TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
| ชื่อ | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| คำสั่งเล็ก | ได้รับการยอมรับ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พินหรือม้าลาย |
| สภาพการขับขี่ | 4.5 โวลต์ |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว |
| ประเภทแผง | TFT LCD |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.2025 มม |
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT |
| ความสว่าง | 450ซีดี/ตรม |
| ประเภทจอแอลซีดี | ปกติสีดำ |