| หมายเลขพิน | 7 พิน |
|---|---|
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดเค้าร่าง | 27.5(ส) x 39.0(V) x 11.3(ล) มม |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| เข็มหมุด | 14 |
|---|---|
| จำนวนจุด | 240 (RGB) x 320 |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | TFT LCD |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
| เค้าโครงมิติ | 42.72x60.26x3.05มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่าง | 250cd/m2 |
| ประเภทแผง | IPS |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 3.0 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 18 พิน |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.60(W) x64.80 (H) (mm) |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ขนาดเค้าร่าง | 54.0(ก)x77.4(ส)x2.4(ล)(มม.) |
| ความสว่าง | 350 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| การดูทิศทาง | มุมมองทั้งหมด, IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI / RGB (ปรับแต่งได้) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 21.16x29.22x1.9 มม |
| การเชื่อมต่อ | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| หมายเลขพิน | 13 พิน |
| จำนวนพิน | 24 พิน |
|---|---|
| ความลึกของสี | 65K/262K |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| ประเภทแผง | IPS |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| อุณหภูมิการเก็บ | -20℃ ถึง +70℃ |
|---|---|
| ปณิธาน | 128 X 64 พิกเซล |
| มุมมอง | เทนเนสซี |
| โหมดจอแอลซีดี | FSTN เชิงบวก |
| ขนาดดู | 53.50 x 28.80 มม. |