| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 128*64 |
| พื้นที่ดู | 53.50 x 28.80 มม. |
| รายการ | 12864 LCM |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| Display Type | Graphic LCD |
|---|---|
| Display Color | Monochrome |
| Working Voltage | 5.0V |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Color Mode | yellow green film - positive display |
| Driver Ic | AIP31108, AIP31107 |
|---|---|
| V Dd | 5v |
| Storage Temperature | -30°C to 80°C |
| Interface | MCU 8-bit Parallel |
| Type | Graphic |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| Polarizer Type | transflective |
|---|---|
| Backlight | Yellow Green LED |
| Panel Type | STN-LCD LCD module |
| Viewing Angle | 6 o'clock |
| Operating Voltage | 3.3V |
| อุณหภูมิการเก็บ | -20℃ ถึง +70℃ |
|---|---|
| ปณิธาน | 128 X 64 พิกเซล |
| มุมมอง | เทนเนสซี |
| โหมดจอแอลซีดี | FSTN เชิงบวก |
| ขนาดดู | 53.50 x 28.80 มม. |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| FPC | 12พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD มโนครอม |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิ strorage | -30-80'C |
| ขนาดจุด | 0.55mm ((L) * 0.4mm ((W) |
| พื้นที่ดู | 76 (w)*26 (h) มม. |
| ชื่อ | 1602 โมดูลจอ LCD |
|---|---|
| รูปแบบภาพถ่าย | JPG, PNG, BMP |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ~+70 ° C |
| ประเภทการแสดงผล | stn/ blue, ลบ, ส่งผ่าน |