| Name | 7 Segment LCD Display Module |
|---|---|
| Production Capacity | 800000000pieces/Year |
| Connector | COB+PIN |
| Driver IC | HT1623 |
| Voltage | 5.0V |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ค่าทั่วไป) |
| ชิปคอนโทรลเลอร์ | ST7565R |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ตัวเชื่อมต่ออินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 8080 MCU หรืออินเทอร์เฟซ MCU 6800 หรืออินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| FPC | 16พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| อินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20+70 ℃ |
| คอนแทคเตอร์ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| โหมดการแสดงผล | บวกหรือลบ |
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |
| กำลังดูขนาด | 26.355x 25.33 มม |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 55x23มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.0~5.0V |
| โหมดการแสดงผล | เชิงบวก |
| แรงดันไฟฟ้า | 3-5V |
|---|---|
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ขนาดแผง | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแผง | โมดูล LCD TN-LCD |
| ขนาดภาพ | 35.8x36.75 มม./ปรับแต่ง |
| อินเทอร์เฟซ | เอชดีเอ็มไอ, วีจีเอ |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง | 60 เฮิร์ตซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 3.0v |
| ประเภทการแสดงผล | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE สายด่วน, สายด่วน |
| วี.ดี.ดี | 3.3V |
|---|---|
| แสดงพื้นที่การดู | 66.0(ก)* 32.7(ส) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| หมายเลข FPC | 26pin |
| ส่วนต่อประสาน | ขนาน 8 บิต SPI |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 30.57(ก)* 22.76(ส) มม |
| ขนาด | 35.65(W)* 32.50(H)* 4.10(T) มม. |
| ขนาดโมดูล | 211.1(ส) x 126.5(V) x (5.9)(T)มม. |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/65 หน้าที่ 1/9 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |
| พื้นที่ใช้งาน | 33.26(ก)* 16.62(ส) มม |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | SPI |
| ตัวเชื่อมต่อ | 14PIN, ประเภท ZIF |