| ชื่อ | หน้าจอ TFT LCD ขนาด 7 นิ้ว |
|---|---|
| กำลังดู | 6 นาฬิกา |
| ประเภทของผู้ให้บริการ | OEM/ODM |
| ปรับแต่ง | หนุน |
| พื้นที่ดู | 154.08 (W) × 85.92 (h) มม. |
| ขนาดโมดูล | 50 * 69.2 มม. * 2.4 ต |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ชื่อ | จอแสดงผลหน้าจอ LCD TFT 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| ขอบเขตสี | sRGB 100% |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| สี | 262K |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ขนาดหน้าจอ | 1.44 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| ขนาดโมดูล | 54.46 (h) × 82.94 (w) × 2.2 (t) มม. |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ประเภทแสดง | TFT LCD |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96 (h) × 73.44 (w) มม. |
| สี | 262K |
| ขนาดเค้าร่าง | 85 มม. (ย) * 64 มม. (ก) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | RS232/TTL |
| สนามพิกเซล | 0.165*0.165 |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.6 นิ้ว |
| ขนาดเค้าร่าง | 107.23mm x 107.23mm x 9.73mm |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.88 (h) x 123.77 (v) |
|---|---|
| ขนาด | 5.45 นิ้ว |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ประเภทแสดง | TFT LCD |
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |