| สี | 262K |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 13.82 (h)*23.04 (v) มม. |
| ขนาด | 16.12 (h)*29.76 (v)*1.52 (d) มม. |
| ขนาด | 1.06 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 26พิน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| โหมดแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ประเภท LCD | IPS |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
|---|---|
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 350 ซีดี/ตร.ม |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 10 พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 29.00(ก) x 34.41(ส) x 2.25(T) |
| พื้นที่ใช้งาน | 25.50(ก) x 26.50(ส) |
| โหมดแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ปณิธาน | 320 x 240 พิกเซล |
| ขนาด | 3.5 นิ้ว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ขนาด AA | 10.8(ส) x 21.7 (วี) มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| มุมมอง | IPS |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| เวลาตอบสนอง | 5 นางสาว |
| ขนาดโมดูล | 34.0 * 42.9 มม. * 2.2 ต |
|---|---|
| ประเภท LCD | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ส่วนต่อประสาน | เอ็มซียู 8080-8BIT |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 58.104 มม. * 103.296 มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 61.5 มม. * 112.3 มม. * 1.5 มม. ที |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดการแสดงผล | 2.88 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาด | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| ความสว่าง | 450 ซีดี/ตรม |