| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |
| Số ghim | 26PIN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Loại LCD | IPS |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
|---|---|
| Kích cỡ | 5 inch |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Số ghim | 10 mã PIN |
| Kích thước phác thảo | 29,00(W) x 34,41(H) x 2,25(T) |
| Khu vực hoạt động | 25,50(W) x 26,50(H) |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Nghị quyết | 320 x 240 pixel |
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Kích thước AA | 10,8(H) x 21,7(V)mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| góc nhìn | IPS |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Thời gian đáp ứng | 5 cô |
| Kích thước mô -đun | 34,0 * 42,9 mm * 2,2 tấn |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Loại màn hình | TFT |
| Giao diện | MCU 8080-8BIT |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 2,88 inch |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước | 46,2x64,98x1,61mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |