| โหมดอินเทอร์เฟซ | 8 บิต 6800,8 บิต 8080 |
|---|---|
| รูปแบบสี | จอแสดงผลเชิงลบของฟิล์มสีดำ |
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| คอนโทรลเลอร์ | UC1698U (COG) |
| ประเภทการแสดงผล | COG (ชิปบนกระจก) LCD |
|---|---|
| ปณิธาน | 128 X 64 พิกเซล |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.0V |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
|---|---|
| ชื่อ | จอจอ LCD |
| จำนวนพิน | 32พิน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ประเภทหน้าจอ | กราฟิก |
|---|---|
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่ง |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/65หน้าที่ 1/9 อคติ |
| เป็นไปตามข้อกำหนด Rohs | ใช่ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, การแพทย์, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริโภค |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ประเภทการแสดงผล | COG (Chip-on-Glass) |
| ไอซีไดรเวอร์ | S6B0724 |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| พื้นที่รับชม LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) มม. |
| ขนาดโมดูล | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3.8 (t) มม. |
| ขับเคลื่อนแรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| คอนแทคเตอร์ | COG+FPC |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| จำนวนจุด | 128x64 จุด |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ชื่อ | จอ LCD 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| โหมดการแสดงผล | จอ LCD กราฟิก 128x64 |
|---|---|
| จุด / ความละเอียด | 128 × 64 จุด |
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| วิธีการขับรถ | 1/65D 1/9B, VIcd = 9.8V, Vdd = 3.0V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ขนาด | 93 มม. x 70 มม. x 12 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| หมายเลข FPC | 10pin |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |