| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| Display Type | Graphic LCD |
|---|---|
| Display Color | Monochrome |
| Working Voltage | 5.0V |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Color Mode | yellow green film - positive display |
| FPC | 16พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| Driver Ic | AIP31108, AIP31107 |
|---|---|
| V Dd | 5v |
| Storage Temperature | -30°C to 80°C |
| Interface | MCU 8-bit Parallel |
| Type | Graphic |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ค่าทั่วไป) |
| ชิปคอนโทรลเลอร์ | ST7565R |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ตัวเชื่อมต่ออินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 8080 MCU หรืออินเทอร์เฟซ MCU 6800 หรืออินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| วี.ดี.ดี | 3.3V |
|---|---|
| แสดงพื้นที่การดู | 66.0(ก)* 32.7(ส) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| หมายเลข FPC | 26pin |
| ส่วนต่อประสาน | ขนาน 8 บิต SPI |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 30.57(ก)* 22.76(ส) มม |
| ขนาด | 35.65(W)* 32.50(H)* 4.10(T) มม. |
| ขนาดโมดูล | 211.1(ส) x 126.5(V) x (5.9)(T)มม. |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/64 หน้าที่ 1/7 อคติ |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| ตัวเชื่อมต่อ | ประเภทซ็อกเก็ต 10 พิน |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาดเค้าร่าง | 63.0(ก)* 42.5(ส)* 5.0(ท) มม |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.42 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 59(ก)* 32(ส) มม |
| เชื่อมต่อ FPC | 24PIN, ประเภท ZIF |