| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| การดูทิศทาง | IPS ทุกมุมมอง |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 25 พิน |
| เชื่อมต่อ | การบัดกรี |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| ประเภท LCD | IPS |
| พื้นที่ใช้งาน | 95.04 (w) × 53.856 (v) มม. |
|---|---|
| ชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ความสว่าง | 250 nits |
| ผลิตภัณฑ์ | 4จอ LCD IPS TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| การใช้พลังงาน | 30W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 2.8 ~ 3.3V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8//16 บิต RGB 16/18 บิต |
|---|---|
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+60 ℃ |
| พิมพ์ | IPS TFT LCD หน้าจอ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| จำนวนพิกเซล | 240 (ส)×320(วี) |
| ปณิธาน | 480*800 พิกเซล |
|---|---|
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | จอ LCD Ips TFT |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ขนาดหน้าจอ | 3.97 นิ้ว |
| ส่วนต่อประสาน | MCU16 บิต |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
| หมายเลขพิน | 30 ปิน |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ปณิธาน | 540x1080 พิกเซล |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 Cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| การดูทิศทาง | 80° / 80° / 80° / 80° (IPS มุมมองกว้าง) |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| ขนาดโดยรวม | 55.26x84.69x3.35 มิลลิเมตร |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | MIPI (ปรับแต่งได้) |