| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
| อินเทอร์เฟซ | MCU (ปรับแต่งได้) |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 31.52x33.72x1.8 มม |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
| ชื่อ | 4จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
|---|---|
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| อินเทอร์เฟซ | RGB 16 บิต |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | 8 - ไฟ LED สีขาว |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 cd/m² |
| อินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มิติเค้าร่าง | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขอบเขตสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| สีที่แสดง | 262K |
| ขนาดเอเอ | 43.20 x 57.60 มิลลิเมตร |
|---|---|
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 50(ก) X 69.2(ย) X 2.35(ย) มม |
| ปณิธาน | 480x640 จุด |
| ตัวเชื่อมต่อ | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบ Capacitive |
| ลูมิเนซ | 250cd/m2 |
| ขนาด | 10 "TFT |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | Hx8282a+Hx8696a |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| แบ็คไลท์ | 39-Dies ไฟ LED สีขาว |