| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD เจ็ดส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V-5V |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| ชื่อ | โมดูล LCD ภาค |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| แสงไฟ | สีขาว |
| ชื่อ | 7 ภาคจอ LCD |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | เชิงบวก |
| มุมมอง | เวลา 9 โมง |
| โหมดไดรฟ์ | 1/8 หน้าที่ 1/4 อคติ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | 37 มม. (L) * 17 มม. (W) * 1.1 มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีส่วน |
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| แหล่งกำเนิดแสง | ขาว / เหลืองอำพัน / น้ำเงิน / เหลือง |
|---|---|
| ขนาด | 3.7 นิ้ว |
| วิธีการขับรถ | 1/4 รอบการทำงาน, 1/3 อคติ |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ / VA ไม่จำเป็น |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ทางเชื่อมต่อ | แถบม้าลาย |
| ไฟแบ็คไลท์ | ใช่ |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |
| มุมมอง | เวลา 3 โมง |
|---|---|
| ขนาด VA | 50.5(ก)* 88.5(ส) มม |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72 (h)* 48.96 (v) มม. |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 160 CD/M2 |
| หมายเลขพิน | 19พิน |
|---|---|
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแสดง | วีเอแอลซีดี |
| อคติ | 1/3 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |