| ชื่อ | tft หน้าจอสัมผัสจุลภาพ |
|---|---|
| touth | ตัวเก็บประจุ |
| ดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| ลูมิเนซ | 350CD / M2 |
| ประเภท | หน้าจอสัมผัส LCD |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
| ประเภทหน้าจอ | ทีเอฟที |
| แสดงสี | 16.7 ม |
|---|---|
| ขนาด | 13.3 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.76 x 165.24 (มม.) |
| ความสว่าง | 1,000 ซีดี/ตารางเมตร |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความละเอียดที่เหมาะสมที่สุด | 800*1280 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 2.8 ~ 3.3V |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สินค้า | หน้าจอสี 8 นิ้ว |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT LCD |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.60*64.80 มม. |
| ความสว่าง | 300nits |
| อัตราส่วนภาพ | 16: 9 |
| การเชื่อมต่อ | HDMI, VGA |
| ขนาดโมดูล | 50 * 69.2 มม. * 2.4 ต |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| หน้าจอ _type | TFT LCD |
| สเกลแสดง | 4: 3 |
| การลงมติ | 240x320 จุด |
| touth | ซึ่งต้านทาน |
| ชื่อ | 3หน้าจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ขอบเขตสี | RGB |