| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT LCD |
|---|---|
| ไอซีไดร์เวอร์ | ST7775R |
| ประเภท LCM | 4.3 นิ้ว TFT+CTP+PCB-3 |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| โลตติจ์ทํางาน | 3.3V |
| ร่างมิติ | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.3 มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ~ +80 |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ประเภทสัญญาณ | ตัวต้านทาน 4 สาย TP |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| ส่วนต่อประสาน | อินเตอร์เฟส RGB 24 บิต 24 บิต |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | OTA5180A |
| ขนาดแอลซีดี | 4.3 นิ้ว |
| สี | 16M สี |
| ปณิธาน | 480x272 |
| ขนาด | 10 "TFT |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | Hx8282a+Hx8696a |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| แบ็คไลท์ | 39-Dies ไฟ LED สีขาว |
| ชื่อ | tft หน้าจอสัมผัสจุลภาพ |
|---|---|
| touth | ตัวเก็บประจุ |
| ดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| ลูมิเนซ | 350CD / M2 |
| ประเภท | หน้าจอสัมผัส LCD |
| แสดงสี | 16.7 ม |
|---|---|
| ขนาด | 13.3 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.76 x 165.24 (มม.) |
| ความสว่าง | 1,000 ซีดี/ตารางเมตร |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความละเอียดที่เหมาะสมที่สุด | 800*1280 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 2.8 ~ 3.3V |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สินค้า | หน้าจอสี 8 นิ้ว |
| ชื่อ | 3หน้าจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ขอบเขตสี | RGB |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |