| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT LCD |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.60*64.80 มม. |
| ความสว่าง | 300nits |
| อัตราส่วนภาพ | 16: 9 |
| การเชื่อมต่อ | HDMI, VGA |
| ขนาดโมดูล | 50 * 69.2 มม. * 2.4 ต |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| การจัดเรียงพิกเซล | SPI |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ทีเอฟที |
| โคมไฟ | 300cd/m2 |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 54.48(ส)x84.71(วี)x3.40(ย) (มม.) |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20 ~ +70 |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| เวลาชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ช่วงสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| พื้นที่แสดงผล | 55.44 (h) x98.64 (v) มม. |
| ไฟหลัง | 56LEDS, 160MA, 21.5V |
| ขนาดเค้าร่าง | 85 มม. (ย) * 64 มม. (ก) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | RS232/TTL |
| ร่างมิติ | 164.9 (h) * 100.0 (w) * 5.7 (t) มม. |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16: 9 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ~ +70 ° C |
| การลงมติ | 800*400 พิกเซล |
| ประเภทแสดง | TFT |
| แสงไฟ | 6 - ไฟ LED สีขาวตาย |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | SPI + 18 บิต RGB |
| แสดงสี | 65K |
|---|---|
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
| ระยะห่างของจุด | 0.162(ก)X0.162(ส) |
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | ILI9327 |
| ขนาดโมดูล | 45.04 มม. * 77.0 มม. * 25.0 มม |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(ส)* 73.44(วี) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |