| ขนาด | 0.96 นิ้ว |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.17925 มม. |
| มุมมอง | แนวนอน 170° แนวตั้ง 160° |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 4 เอสพีไอ |
| โหมดการแสดงผล | จอ LCD กราฟิก 128x64 |
|---|---|
| จุด / ความละเอียด | 128 × 64 จุด |
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| วิธีการขับรถ | 1/65D 1/9B, VIcd = 9.8V, Vdd = 3.0V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD แบบกลม TFT |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| ประเภทแผง | IPS |
| คำสำคัญ | ทรงกลม |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000:1 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| ปณิธาน | 480x800 จุด |
| มุมมอง | 178 องศา |
| ประเภท LCD | FFSTN แง่บวก |
|---|---|
| ขนาด | 93.0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ 18 พิน FPC |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
|---|---|
| สัมผัส IC | st1624i |
| ประเภทแผง | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| พื้นที่ใช้งาน | 32.4 (w)* 32.4 (h) มม. |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ขนาดเค้าร่าง | 50.80 x 30.48 |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| แบ็คไลท์ | ประเภทไฟ LED ด้านข้าง |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขับ | ST7789V |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 33.48*44.64 |
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| ประเภท LCD | FSTN ((สีดํา-ขาว) |
| ขนาดการแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
| วี.ดี.ดี | 3.0V |
| ความสว่าง | > 100 cd/m2 |