| คนขับ Lc | ST7789V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| คำหลัก | 2.8 นิ้ว จอ LCD ขนาดเล็ก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 3 สาย 4 สาย SPI MCU 8/9/16/ 18 บิต RGB 6/16/18 บิต |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8//16 บิต RGB 16/18 บิต |
|---|---|
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+60 ℃ |
| พิมพ์ | IPS TFT LCD หน้าจอ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| จำนวนพิกเซล | 240 (ส)×320(วี) |
| ประเภทสินค้า | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| ความลึกสี | 16.7 ล้านสี (24 บิต) |
| เชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบป้องกันแสงสะท้อน |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| แสดง | TSD จอ LCD แบบกลม |
|---|---|
| สี | ปกติสีดำ |
| ขนาด | 2.48 นิ้ว |
| สี | 262K |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 3จอ LCD TFT ขนาด.6 นิ้ว |
|---|---|
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| คำจำกัดความของอินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดร์เวอร์ไอซี | ST72566 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0~+50°ซ |
| สีที่แสดง | สีดำ |
| จุด | 128*128 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |
| อินเตอร์เฟซ | 3Line SPI + 18 บิต RGB |
|---|---|
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| ประเภท LCD | AMOLED , ปกติสีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| พื้นผิว Luminancee | 250nits |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี/มี RTP/ มี CTP |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| สินค้า | จอแสดงผล LCD TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
| ขนาด | 84.0 x 84.0 x 3.05 มม |
|---|---|
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด, IPS |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| ขนาดการแสดงผล | 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 700 cd/m2 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 5 นิ้ว |