| Tài xế Lc | ST7789V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Từ khóa | 2.8 inch màn hình LCD nhỏ |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | 3 dây 4 dây SPI MCU 8/9/16/18 BIT RGB 6/16/18BIT |
| Giao diện | MCU 8//16 BIT RGB 16/18BIT |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+60 |
| Kiểu | Màn hình LCD IPS TFT |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Số pixel | 240 (H)×320(V) |
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Độ sâu màu sắc | 16,7 triệu màu (24-bit) |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn |
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ chống chói |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TSD |
|---|---|
| Màu sắc | Thông thường màu đen |
| Kích cỡ | 2,48 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Loại đèn nền | Đèn nền LED |
| hàng hóa | Màn hình LCD LCD 3,6 inch |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Định nghĩa giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Ic trình điều khiển | ST72566 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50°C |
| Màu hiển thị | Đen |
| chấm | 128*128 |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
| Giao diện | 3line SPI + 18bit RGB |
|---|---|
| Xem hướng | Miễn phí |
| Loại LCD | AMOLED, Thường màu đen |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| độ sáng bề mặt | 250nit |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+70 |
|---|---|
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | Không có/có RTP/Có CTP |
| Xem góc | Tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình LCD TFT vuông 3.5 inch |
| Kích thước | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước hiển thị | 5 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 700 cd/m2 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Góc nhìn | Tất cả |
| KÍCH CỠ | 5 inch |