| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Tiêu cực |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Các loại giao diện | MCU&SPI |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
|---|---|
| Số pin | 50 chốt |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | –20℃ Đến +70℃ |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Số ghim | 7 chân |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Giao diện | SPI |
| Kích thước phác thảo | 27,5(H) x 39,0(D) x 11,3(D)mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ bảo quản | -20~+70C |
|---|---|
| Cảng | Thâm Quyến/Hồng Kông |
| Kích thước LCM | 73,03 (h)*76,48 (v)*2.3 (d) mm |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Hỗ trợ tùy chỉnh CTP&RTP |
| góc quang | Tất cả |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
|---|---|
| Từ khóa | 2.0 Inch TFT LCD Module |
| Loại giao diện | 4Dòng SPI |
| Lái xe | ILI9488 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Kết nối FPC | 40 chân |
|---|---|
| Giao diện | MPU 16 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 250 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 126,5mmx100mmx9,5mm |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Giao diện | Giao diện 24 bit-RGB |