| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC-+70oC |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN tích cực, truyền |
| màu đèn nền | Trắng |
| Gói vận chuyển | Thùng/pallet |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| VDD | 3.3v |
|---|---|
| Khu vực xem hiển thị | 66,0(W)* 32,7(H)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Số FPC | 26pin |
| Giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Giao diện | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Loại bảng điều khiển | LCD TFT |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,2025mm |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Độ sáng bề mặt | 350 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 40,0L×28,0W×4,5H(tối đa) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Giao diện | MPU dòng 6800 HOẶC 8080 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 1.3 inch |
| Kích thước AA | 23,4(H) x 23,4(V)mm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Tên | 3Màn hình LCD TFT 0,5 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Gam màu | RGB |
| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Giao diện | SPI 4 dòng |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Loại chạm | có/không có RTP/CTP |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Đầu nối | 14pin ổ cắm FPC |
| Kiểu | IPS |