| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Góc nhìn | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 4 inch |
| FPC | 16PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
| Giao diện | Giao diện SPI 4 dòng |
| Loại hiển thị | LCD |
| Khu vực hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 |
| Màn hình cảm ứng | Điện trở 4 dây (Tùy chọn/Tùy chỉnh) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2 (điển hình) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | SPI 4 dây |
| Xem hướng | 80° Mọi hướng |
| Kích thước màn hình | 1,14 inch |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Số ghim | 24 mã PIN |
| Giao diện | MCU (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước phác thảo | 31,52x33,72x1,8 mm |
| Screentype | màn hình LCD |
| Độ sáng | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Hướng xem | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Các loại giao diện | SPI / RGB (Có thể tùy chỉnh) |
| Các loại giao diện | SPI |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phác thảo | 21,16x29,22x1,9mm |
| Kết nối | Loại đầu nối FPC |
| Số pin | 13 chốt |
| Số ghim | 19 chân |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Thiên vị | 1/3 |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
| Kích thước tổng thể | 36,67(H) X 88,45(V) X 1,61(T) mm |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 3,51 inch |
| Góc nhìn | Góc nhìn toàn màn hình IPS (80/80/80/80) |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |