| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Kích thước mô-đun | 34,00*43,70*2,5 |
| Tài xế Lc | ST7262 |
| Loại nhà cung cấp | Sản xuất |
|---|---|
| Kích thước LCD | 4,0 inch |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Nhìn xung quanh | Φ101,52mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói |
| Đèn nền LED | Trắng, 2pcs |
|---|---|
| nghị quyết | 128x64 |
| Bộ điều khiển | ST7033 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30℃ đến 80℃ |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước màn hình | 1,47 inch |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| Vật liệu | TFT |
|---|---|
| Giao diện TFT | RGB |
| Đèn hậu Đèn sáng | 300 cd/m2 |
| Pixel sân | 219(H) x 225(V) |
| Số lượng chấm | 1280(RGB)*120 |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Nghị quyết | 128x160 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Sự liên quan | Hàn |
| Kích thước màn hình | 1,77 inch |