| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 55x23mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Điện áp hoạt động | 3.0~5.0V |
| Chế độ hiển thị | Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
|---|---|
| độ sáng | 180 CD/m2 |
| Góc nhìn | 6:00 |
| kích thước mô-đun | 79,05(L) X 35,2(W) X 8,04(H) (mm) |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Kết nối | Đang cắm vào |
|---|---|
| màu đèn nền | đèn nền xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Nghị quyết | 128x64 |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Các loại giao diện | Đầu vào kỹ thuật số LVDS |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Kích thước màn hình | 8,0 inch |
| Góc nhìn | 170° (CR ≥10) |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |
| Kích thước AA | 30,60(W) x 40,80(H) |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Số pin | 14 chốt |
| Các loại giao diện | SPI 4 dây |
| Kích thước màn hình | 1,09 inch |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 30,59 (H) x 32,98 (Dọc) |
| Nghị quyết | 240*240 điểm ảnh |
| Giao diện | SPI 4W |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Số pin | 40 pin |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 |
| Kết nối | ZIF FPC 46mm |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
|---|---|
| Giao diện | RGB+SPI |
| Số pin | 40 chân |
| Sự liên quan | ZIF |
| Màn hình cảm ứng | Không cần chạm, (Có CTP tùy chọn) |