| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| กำลังดูขนาด | 26.355x 25.33 มม |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 55x23มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.0~5.0V |
| โหมดการแสดงผล | เชิงบวก |
| ขนาดจอแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
|---|---|
| ความสว่าง | 180 CD/M2 |
| มุมมอง | 6:00 น |
| ขนาดโมดูล | 79.05(ย) X 35.2(ก) X 8.04(ส) (มม.) |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | แบ็คไลท์สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| ปณิธาน | 128X64 |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | อินพุตดิจิตอล LVDS |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| ขนาดหน้าจอ | 8.0 นิ้ว |
| มุมมอง | 170° (CR≥10) |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| สี | 262K |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.56(ส)x109.53(วี) |
| ขนาดเอเอ | 30.60(ก) x 40.80(ส) |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| หมายเลขพิน | 14 พิน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 1.09 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาดโมดูล | 30.59 (ส) x 32.98 (วี) |
| ปณิธาน | 240*240 พิกเซล |
| อินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ 4W |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขอบเขตสี | RGB |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 ซีดี/ตรม |
| เชื่อมต่อ | ซิฟ เอฟพีซี 46มม |
| ประเภทหน้าจอ | ทีเอฟที |
| ขนาดจอแสดงผล | 4 นิ้ว |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB + SPI |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| การเชื่อมต่อ | ZIF |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่ต้องสัมผัส (ด้วยตัวเลือก CTP) |