| อินเตอร์เฟซ | 3Line SPI + 18 บิต RGB |
|---|---|
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| ประเภท LCD | AMOLED , ปกติสีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| พื้นผิว Luminancee | 250nits |
| ขนาดการแสดงผล | 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 700 cd/m2 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเตอร์เฟส RGB 8 บิต |
|---|---|
| ประเภท LCD | ปกติสีดำ |
| สัมผัส IC | st1624i |
| จำนวนพิกเซล | 400 × 400 พิกเซล |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1หน้าจอ LCD TFT รอบขนาด.6 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ปณิธาน | 800*800 |
| ขนาดเอเอ | Φ87.6มม |
| มุมมอง | ทุกโมง |
| ประเภทแผง | IPS |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD แบบกลม TFT |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| ประเภทแผง | IPS |
| คำสำคัญ | ทรงกลม |
| ขนาด | 107.23mm x 107.23mm x 9.73mm |
|---|---|
| แสดง | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| พื้นผิว lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| ขนาดแอลซีดี | 2.1 นิ้ว |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| ความละเอียด LCD | 480x480 จุด |
| มิติเค้าร่าง | 69.19-71.74*2.45 มม |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT LCD |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเทอร์เฟซ MIPI 4 LANE BIT |
| โมดูลเค้าร่างมิติ | 105.6*109.87*2.13 |
| LCD IC | NV3051F |
| ประเภทสัมผัส | มี/ไม่มี RTP/CTP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ตัวเชื่อมต่อ | 14pin ซ็อกเก็ต FPC |
| พิมพ์ | IPS |