| จุดสนาม | 0.0975*0.0975 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| ขนาดโมดูล | 44×44×3.09มม |
| LED ไฟหลัง | ไฟ LED 2 ดวง |
| อินเทอร์เฟซ | SPI 4 บรรทัดอินเทอร์เฟซ BIT |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| พื้นที่ทํางาน | 27.72 (W) × 27.72 (H) |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| จำนวนพิน | 24 พิน |
|---|---|
| ความลึกของสี | 65K/262K |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| ประเภทแผง | IPS |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผลิต |
|---|---|
| ขนาดแอลซีดี | 4.0 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
| การรักษาพื้นผิว | ป้องกันแสงจ้า |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบปลั๊ก (ปรับแต่งได้) |
| ขนาดหน้าจอ | 1.09 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาดโมดูล | 30.59 (ส) x 32.98 (วี) |
| ปณิธาน | 240*240 พิกเซล |
| อินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ 4W |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดหน้าจอ | 4นิ้ว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | มุมมองทั้งหมด (80/80/80/80) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| แสงไฟ | ไฟ LED 4 ดวง |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดหน้าจอ | 1.22 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | Ø = 30.96 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/td/p paypal |
| สามารถในการผลิต | 100,000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |