| chấm sân | 0,0975*0,0975 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| kích thước mô-đun | 44×44×3.09mm |
| Đèn đèn LED đèn nền | 2 đèn LED |
| Giao diện | Giao diện BIT SPI 4 dòng |
| Màn hình chạm | Vâng |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng | 5ms |
| Khu vực hoạt động | 27,72 (w) × 27,72 (h) |
| giao diện | SPI |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| Số lượng chân | 24 mã PIN |
|---|---|
| Độ sâu màu | 65K/262K |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Loại nhà cung cấp | Sản xuất |
|---|---|
| Kích thước LCD | 4,0 inch |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Nhìn xung quanh | Φ101,52mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói |
| Kích cỡ | 4 inch |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2 ( Có thể tùy chỉnh) |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Sự liên quan | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước màn hình | 1,09 inch |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 30,59 (H) x 32,98 (Dọc) |
| Nghị quyết | 240*240 điểm ảnh |
| Giao diện | SPI 4W |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 1,22 inch |
| Loại màn hình | TFT |
| Khu vực hoạt động | Ø = 30,96 mm |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/TD/P PayPal |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |