| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
| ขนาดโมดูล | 34.00*43.70*2.5 |
| คนขับ Lc | ST7262 |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผลิต |
|---|---|
| ขนาดแอลซีดี | 4.0 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
| การรักษาพื้นผิว | ป้องกันแสงจ้า |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว 2pcs |
|---|---|
| ปณิธาน | 128X64 |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7033 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ℃ ถึง 80 ℃ |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ปณิธาน | 128*128 พิกเซล |
| การดูทิศทาง | ฟรี |
| การใช้งาน | นาฬิกาสมาร์ท |
| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดเค้าโครง | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดหน้าจอ | 1.47 นิ้ว |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ค่าทั่วไป) |
| ชิปคอนโทรลเลอร์ | ST7565R |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ตัวเชื่อมต่ออินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 8080 MCU หรืออินเทอร์เฟซ MCU 6800 หรืออินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| วัสดุ | TFT |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| พิทช์พิกเซล | 219(ส) x 225(วี) |
| จำนวนจุด | 1280(RGB)*120 |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| การเชื่อมต่อ | FPC |
|---|---|
| ขนาดพื้นที่วี | 41 * 32.5 มม. หรือกำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ขนาด | 45.1 * 38.2 มม. * 0.7 มม. หรือกำหนดเอง |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| ปณิธาน | 128x160 |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี |
| ขนาดหน้าจอ | 1.77 นิ้ว |