| จำนวนพิน | 24 พิน |
|---|---|
| ความลึกของสี | 65K/262K |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| ประเภทแผง | IPS |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30--80 ℃ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภคเครื่องสวมใส่อัจฉริยะ ฯลฯ |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| ปณิธาน | 480 x 480 พิกเซล |
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| จุดสนาม | 0.0975*0.0975 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| ขนาดโมดูล | 44×44×3.09มม |
| LED ไฟหลัง | ไฟ LED 2 ดวง |
| อินเทอร์เฟซ | SPI 4 บรรทัดอินเทอร์เฟซ BIT |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, การแพทย์, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริโภค |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ประเภทการแสดงผล | COG (Chip-on-Glass) |
| ไอซีไดรเวอร์ | S6B0724 |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 3.0 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 19 (h) มม. |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภทแสดง | ส่วนงาน |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 10,000 pc/monthes |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ประเภท LCD | TN ลบ, ส่งผ่าน |
| คอนแทคเตอร์ | COG+FPC |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| จำนวนจุด | 128x64 จุด |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 100000 pc/monthes |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | COB+PIN |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |