| Số lượng chân | 24 mã PIN |
|---|---|
| Độ sâu màu | 65K/262K |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Số đèn LED | 3LEDS |
|---|---|
| Nguồn điện | 2.8V |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| IC điều khiển | ST7789T3 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30--80 ℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện tử tiêu dùng, thiết bị đeo thông minh, v.v. |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất |
| Nghị quyết | 480 x 480 pixel |
| Xem hướng | Tất cả |
| chấm sân | 0,0975*0,0975 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| kích thước mô-đun | 44×44×3.09mm |
| Đèn đèn LED đèn nền | 2 đèn LED |
| Giao diện | Giao diện BIT SPI 4 dòng |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| IC điều khiển | ST7701S |
|---|---|
| Loại hiển thị | Thông thường màu đen |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Kích cỡ | 3.0 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Xem khu vực | 54 (w)* 19 (h) mm |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại hiển thị | Bộ phận |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Công tắc tơ | COG+FPC |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 100000 PC/tháng |
| Loại giao diện | Cob+pin |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |