| Loại đèn nền | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Khoảng cách điểm (W×H) | 0,153 (H) x 0,153 (V) |
| Trình điều khiển IC | ST7789V hoặc ILI9341V |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Kích thước mô -đun | 42,72 (W) x 60,26 (L) x 2,6 (T) |
| ổ đĩa IC | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| Độ sáng | 300 cd / m2 |
| Giao diện LCD | LVDS |
| Kích thước VA | 108 mm x 64,8 mm |
| Cách sử dụng | Máy tính xách tay LCM, TV-LCM |
| Phác thảo | 15X15X2.42 (mm) |
|---|---|
| Trưng bày | OLED |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| FPC | 4 pin |
| Kích thước pixel | 0,155 x 0,155 (mm) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Kích cỡ | 1,47 inch |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)* 73,44(V)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| đèn nền | Bốn đèn LED màu trắng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Khu vực hoạt động | 36,72mm × 48,96mm |