| Độ sáng | 350cd/m2 |
|---|---|
| chạm | CTP |
| Màu sắc | 16,7m |
| Phác thảo | 86,80 mm * 56,50 mm * 3,90 mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Khu vực hoạt động | 198.000(W) × 111.696(H) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 |
| Số pin | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 211,1(W)×126,5(H)×5,9(D) mm |
| Nghị quyết | 800*480 điểm ảnh |
| Kích thước | 42,72(H)* 60,26(V)* 2,40(D)mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Kết nối FPC | 18PIN, loại hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |
| Hiển thị màu sắc | 65K |
|---|---|
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
| dấu chấm sân | 0,162(W)X0,162(H) |
| Mô hình IC điều khiển | ILI9327 |
| Kích thước mô -đun | 45,04 mm * 77,0 mm * 25,0 mm T |
| Kích thước mô -đun | 34,0 * 42,9 mm * 2,2 tấn |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Loại màn hình | TFT |
| Giao diện | MCU 8080-8BIT |
| nghị quyết | 128x 64 pixel |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Đầu nối | COG+FPC, 10pin |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Đề cương mô-đun | 120,7 (H) x 57,08(V) x 3,10(MAX)(T) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,6 inch |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Số ghim | 10 mã PIN |
| Kích thước phác thảo | 29,00(W) x 34,41(H) x 2,25(T) |
| Khu vực hoạt động | 25,50(W) x 26,50(H) |