| ความสว่าง | 350cd/m2 |
|---|---|
| สัมผัส | CTP |
| สี | 16.7m |
| ร่าง | 86.80 มม. * 56.50 มม. * 3.90 มม. ต |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 198.000(ก) × 111.696(ส) มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃ ถึง +70℃ |
| หมายเลขพิน | 50พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 211.1(ก)×126.5(ส)×5.9(ล) มม |
| ปณิธาน | 800*480 พิกเซล |
| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| อินเทอร์เฟซ | มิปิ2เลน |
|---|---|
| ขนาด VA | 53.28 มม. * 71.04 มม |
| การดูทิศทาง | เวลา 9 โมง |
| ปณิธาน | 480 * 640 จุด |
| ประเภท LCD | CTP |
| แสดงสี | 65K |
|---|---|
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
| ระยะห่างของจุด | 0.162(ก)X0.162(ส) |
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | ILI9327 |
| ขนาดโมดูล | 45.04 มม. * 77.0 มม. * 25.0 มม |
| ขนาดโมดูล | 34.0 * 42.9 มม. * 2.2 ต |
|---|---|
| ประเภท LCD | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ส่วนต่อประสาน | เอ็มซียู 8080-8BIT |
| ปณิธาน | 128x 64 พิกเซล |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | fstn |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| ตัวเชื่อมต่อ | COG+FPC, 10pin |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 58.104 มม. * 103.296 มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 61.5 มม. * 112.3 มม. * 1.5 มม. ที |
| โครงร่างโมดูล | 120.7 (ส) x 57.08(วี) x 3.10(สูงสุด)(เท) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 4.6 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 10 พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 29.00(ก) x 34.41(ส) x 2.25(T) |
| พื้นที่ใช้งาน | 25.50(ก) x 26.50(ส) |