| ขนาดหน้าจอ | 1.44 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| สนามพิกเซล | 0.23 * 0.23 (มม.) |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน | 14.10 (w) x 28.82 (h) มม. |
| ความอดทนทั่วไป | +/-0.2มม |
| ช่วงขนาด | 1.3 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | 160° |
| ชื่อ | 256x64 SSD1322 OLED Display |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -10~+60℃ |
| ประเภท | LCD AMOLED |
| ไอซีไดร์เวอร์ | SSD1322 |
| แสดง | อโมล์ |
| ไฟหลัง | 4 Chip White LED, 4pvf = 3.2+1.0v; ถ้า = 80ma |
|---|---|
| การแก้ไข | แตกต่างกันตามรุ่น |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| อัตราส่วนความคมชัด | แตกต่างกันตามรุ่น |
| ประเภท | PMOLED |
| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขอบเขตสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| ขนาด | 34.4 * 29 มม. * 2.2 ต |
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ขอบเขตสี | RGB |
| สี | 262K |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 13.82 (h)*23.04 (v) มม. |
| ขนาด | 16.12 (h)*29.76 (v)*1.52 (d) มม. |
| ขนาด | 1.06 นิ้ว |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| แสดงสี | สีขาว สีฟ้าเป็นตัวเลือก |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (อุปกรณ์เสริม) |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 สาย |
| ขนาดเค้าร่าง | 100.5(L) X 33.5(W) X 6.3(T) มม |
| โหมดแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 วงจรทํางาน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |