| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| ไดรฟ์ไอซี | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
| ขนาด VA | 108 มม. x 64.8 มม |
| การใช้งาน | โน๊ตบุ๊ค LCM, TV-LCM |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาด | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ขนาด | 1.47 นิ้ว |
| touth | ร.ฟ.ท |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| จำนวนพิน | 40 พิน |
| ประเภท LCD | TFT/ส่งผ่าน |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(ส)* 73.44(วี) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| แบ็คไลท์ | LED สีขาวสี่ตัว |
| ต้นทาง | จีน |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72มม.×48.96มม |