| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Loại kết nối | PIN (Tùy chỉnh) |
| Kích thước VA | 105(W)* 51(H) mm |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Sắp xếp dấu chấm | 1024*600 |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Khu vực hoạt động | 222.72 x 125.28 |
| Đèn nền | Đèn led trắng 24-Dies |
| Kiểu | TFT |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Xem góc | Tất cả |
| Khu vực hoạt động | 70,08 (w) x52.56 (h) mm |
| chấm sân | 219 (w) x219 (h) um |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+70 |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4Nhiệm vụ, 1/3 Độ lệch |
|---|---|
| độ sáng | 250 cd/m2 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Kích thước phác thảo | 48,0(W)* 65,0(H)* 2,8(T) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Tóm tắt LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 mm (t) |
|---|---|
| Kích thước khu vực xem | 165 * (h) * 100 (w) mm |
| nút | Chơi/tạm dừng, âm lượng, trước, tiếp theo |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp, chăm sóc sức khỏe, ô tô, thiết bị gia dụng |
| Giao diện | MCU - Dây SPI 4 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Tùy chỉnh | ủng hộ |
| góc nhìn | Tất cả giờ |
| Kích cỡ | 5,5 inch |
| Kích thước phác thảo LCM | 76,44x135,20x3,31mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 3,5 inch |
| nghị quyết | 320x480 chấm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Công nghệ | LCD |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 46,2x64,98x1,61mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kết nối FPC | 51 Ghim |
| Giao diện | RGB |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Màn hình cảm ứng | RTP |