| Sắp xếp pixel | SPI |
|---|---|
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Luminace | 300cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 54,48(H)x84,71(V)x3,40(T) (mm) |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Kích thước phác thảo | 40,6*56,6*2,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| công nghệ | LCD |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
|---|---|
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Đầu nối | ZIF |
| Giao diện | RGB + SPI (tùy chọn giao diện MIPI) |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
| Loại LCD | TN, tích cực |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 đến +80oC |
| Kích thước màn hình | 58(H)*41.56(W)*4.5(T)mm Hoặc Kích thước tùy chỉnh |
| Chế độ hiển thị | tích cực, chuyển tiếp |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích cỡ | 5 inch |
| Khu vực hoạt động | 62,10(H)x110,40(V) |
| Kích thước | 65,8 X 36,8 X 6,2 mm |
|---|---|
| Kích thước xem | 53,0 X 24,6 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 6:00 |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Khu vực hoạt động Tft | 48,96*73,44 |
|---|---|
| Xem hướng | 12 giờ |
| Cấu hình pixel | R.G.B. sọc dọc |
| Đèn hậu Đèn sáng | 220 Cd/m2 |
| Loại LCD | STN tích cực |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |