| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Kích thước phác thảo | 31,52x34,72x1,51 mm |
|---|---|
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kết nối FPC | 50 mã PIN |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Nghị quyết | 344x476 |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Kích thước | 34,4 * 29 mm * 2,2 T |
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Gam màu | RGB |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |
| Kích thước AA | 43,20 X 57,60 mm |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 50(W)X69.2(L)X2.35(T)mm |
| Nghị quyết | 480x640 chấm |
| Đầu nối | Loại đầu nối FPC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 60°C |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +85°C |
|---|---|
| Kết nối | Giao diện SPI 4 dây |
| Kích thước phác thảo | 100,5(L) X 33,5(W) X 6,3(T) mm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Phương pháp lái xe | Chu kỳ làm việc 1/64 |
| Kích thước mô-đun | 24,74*16,9*1,42 (mm) |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối FPC | 30 chân |
| Các loại giao diện | 6800/8080 Song song, SPI 4 dây và I2C |
| góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Điện áp hoạt động | 3,3V / 5V |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,18mm |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
| Tỷ lệ tương phản | Lên tới 10.000:1 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |