| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20ºC-+70ºC |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | fstn บวก, ส่งผ่าน |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แพ็คเกจขนส่ง | กล่อง/พาเลท |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |
| วี.ดี.ดี | 3.3V |
|---|---|
| แสดงพื้นที่การดู | 66.0(ก)* 32.7(ส) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| หมายเลข FPC | 26pin |
| ส่วนต่อประสาน | ขนาน 8 บิต SPI |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ประเภทแผง | TFT LCD |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.2025 มม |
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT |
| ความสว่าง | 450ซีดี/ตรม |
| ประเภทจอแอลซีดี | ปกติสีดำ |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง | 40.0ยาว×28.0กว้าง×4.5สูง(สูงสุด) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| อินเทอร์เฟซ | MPU ซีรีส์ 6800 หรือซีรีส์ 8080 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดจอแสดงผล | 10.3 นิ้ว |
| ขนาดเอเอ | 23.4(ส) x 23.4 (วี) มม |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ชื่อ | 3หน้าจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ขอบเขตสี | RGB |
| ชื่อ | โมดูล LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | FSTN (สีเทา) บวก |
| ขนาดจอแสดงผล | 128X64 |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ไอซีไดร์เวอร์ | UC1701X |
| แสงไฟ | ไฟ LED 4 ดวง |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 CD/M2 (ปรับแต่งได้) |
| อินเทอร์เฟซ | สาย SPI 4 |
| ประเภทแผง | TFT |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ประเภทสัมผัส | มี/ไม่มี RTP/CTP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ตัวเชื่อมต่อ | 14pin ซ็อกเก็ต FPC |
| พิมพ์ | IPS |