| ชื่อ | หน้าจอแสดงผล LCD TFT ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | IPS |
| คนขับ Lc | ST7789V2 |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชิ้น LED | 1 ตัว |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| ชื่อ | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| คำสั่งเล็ก | ได้รับการยอมรับ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พินหรือม้าลาย |
| สภาพการขับขี่ | 4.5 โวลต์ |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว |
| ชื่อ | จอ LCD 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบโมโนโครมแบบสะท้อนแสง |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
|---|---|
| ชื่อ | จอจอ LCD |
| จำนวนพิน | 32พิน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| คำหลัก | หน้าจอ LCD 2.95 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |
| ประเภทการแสดงผล | HTN จอ LCD |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 95 มม. (ยาว) * 50 มม. (กว้าง) |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| โหมดการแสดงผล | HTN เป็นลบ |
| อินเทอร์เฟซ | เข็มหมุด |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567 |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ปณิธาน | 128x64 พิกเซล |
| หมายเลข FPC | 30pin |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |