| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Đơn đặt hàng nhỏ | Đã chấp nhận |
| Đầu nối | Pin hoặc Zebra |
| tình trạng lái xe | 4,5 V |
| Đèn nền LED | trắng |
| tên | Màn hình LCD 2,4 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | Giao Diện SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| tên | Màn hình LCD FSTN đơn sắc phản chiếu |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
|---|---|
| tên | Màn hình LCD |
| Số lượng pin | 32PIN |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| tên | màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Từ khóa | Màn hình LCD 2,95 inch |
| IC điều khiển | ST7701S |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD HTN |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 95mm (Dài) * 50mm (Rộng) |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Chế độ hiển thị | HTN âm tính |
| Giao diện | GHIM |
| IC điều khiển | ST7567 |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| nghị quyết | 128x64 pixel |
| Số FPC | 30pin |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |