| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Số ghim | 24 mã PIN |
| Giao diện | MCU (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước phác thảo | 31,52x33,72x1,8 mm |
| Screentype | màn hình LCD |
| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| Giao diện | RGB 16bit |
|---|---|
| Nguồn sáng | 8 - Led trắng |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Giao diện | SPI 4 dây |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen |
| kích thước phác thảo | 50.00x69.20x2,30mm |
| Tài xế Lc | ST7789V |
| Kích thước màn hình | 2,8" |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Giao diện | MCU 8/16bit |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả |
| Kích thước pixel | 0,18 (h) x0,18 (v) |
| Kích thước | 50.00x69.20x2.30 |
| Màu hiển thị | 262K |
| Kích thước AA | 43,20 X 57,60 mm |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 50(W)X69.2(L)X2.35(T)mm |
| Nghị quyết | 480x640 chấm |
| Đầu nối | Loại đầu nối FPC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | Màn hình LCD IPS TFT |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện dung |
| luminace | 250cd/m2 |
| Kích cỡ | 10 "TFT |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | Hx8282a+Hx8696a |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại giao diện | RGB |
| đèn nền | Đèn LED trắng 39-Dies |