| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
|---|---|
| Số pin | 50 chốt |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | –20℃ Đến +70℃ |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Góc nhìn | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 4 inch |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kết nối FPC | 51 Ghim |
| Giao diện | RGB |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu sắc trung thực |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Screentype | màn hình LCD |
| Giao diện CTP | USB |
| Độ sáng | 500-1000 cd/m2 |
| Kích thước | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Nghị quyết | 800*800 |
| Kích thước AA | Φ87,6mm |
| Góc nhìn | Tất cả giờ |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| tên | Màn hình LCD TFT tròn |
|---|---|
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Khu vực hoạt động | 32.4 (w)* 32.4 (h) mm |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +70 ° C. |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 5 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 700 cd/m2 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Góc nhìn | Tất cả |
| KÍCH CỠ | 5 inch |
| Kết nối | Ghim |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |