| tên | bảng điều khiển màn hình LCD |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| góc nhìn | miễn phí |
| Loại màn hình | phẳng |
| Hiển thị kích thước phác thảo | 59,6(W)mm x 108,3(H)mm x 1,6(T)mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hiển thị | 4: 3 |
| Vật liệu | TFT |
| Chiều dài Fpc | Loại đầu nối FPC |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
|---|---|
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Đầu nối | ZIF |
| Giao diện | RGB + SPI (tùy chọn giao diện MIPI) |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Giao diện | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Giao diện | 4Dòng SPI |
|---|---|
| Tài xế Lc | ILI9488 |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Kích thước hiển thị | 4,3 inch |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 2,88 inch |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước | 46,2x64,98x1,61mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,22 inch |
| Loại LCD | màn hình LCD |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TFT |
| Cảng | THÂM QUYẾN |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Từ khóa | Hình tròn |