| Công nghệ | TFT |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP/RTP |
| Kích thước AA | 51.84 ((H) * 86.4 ((V) |
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Công nghệ | LCD |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 46,2x64,98x1,61mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Độ sáng | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Hướng xem | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Các loại giao diện | SPI / RGB (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích cỡ | 5 inch |
| Khu vực hoạt động | 62,10(H)x110,40(V) |
| Độ phân giải LCD | 544*506 chấm |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích thước bảng điều khiển | 3,6 inch (đường chéo) |
| kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TSD |
|---|---|
| Màu sắc | Thông thường màu đen |
| Kích cỡ | 2,48 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Loại đèn nền | Đèn nền LED |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Số pin | 40PIN |
| Sự liên quan | Loại đầu nối FPC |
| Các loại giao diện | RGB |
| Loại hiển thị | LCD TFT |