| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Số pin | 18 chốt |
| Khu vực hoạt động | 48,60(W)x64,80 (H) (mm) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Kích thước phác thảo | 54.0(W)x77.4(H)x2.4(T)(mm) |
| Kích thước phác thảo | 31,52x34,72x1,51 mm |
|---|---|
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kết nối FPC | 50 mã PIN |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Nghị quyết | 344x476 |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Screentype | màn hình LCD |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Khu vực hoạt động | 61,88 (h) x 123,77 (v) |
|---|---|
| Kích cỡ | 5.45inch |
| Xem góc | Tất cả |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
|---|---|
| Kích cỡ | 5 inch |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Kích thước mô-đun | 55,26x84,69x3,35 mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 480x800 |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Các loại giao diện | MIPI (Có thể tùy chỉnh) |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước mô -đun | 54,48 (h) × 84,71 (w) × 2.10 (t) mm |
| Kích thước tổng thể | 235 × 143 × 6,53 mm |
|---|---|
| Giao diện | RGB |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Loại hiển thị | TFT |
| Nghị quyết | 480x800 chấm |
| Góc nhìn | 178 độ |